ช่วงฤดูใบไม้เปลี่ยนสีที่ผ่านมา ลองไปดูกันว่าหนุ่มสาวชาวเกาหลีมีสไตล์การแต่งกายกันอย่างไร เริ่มจาก Kwoo ในชุดสีดำ เพิ่มความลึกลับด้วยหมวกสไตล์ลองเทลสีดำเข้ากับชุดเลย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhXtUaOiOqunwYNDdaPzEhlcTztEdrD8NktxaBaYrZ0XzMO_S2yyCrlUM1MosamRnXGJtHsGLmpdqTkf1Qhc3WS4nnnfvk4RxmTBHAP4OsiyFDL4UbQafPoAAkxlaVw5bGESptpkh84px8/s320/IMG_20190206_214841_461.jpg)
Woo Hun (ซ้ายล่าง) ฝาแฝดชวนมาคู่กันในชุดแขนยาวสีดำ ปกเสื้อคอตั้งสีขาว เพิ่มลูกเล่นด้วยลายสกรีนสีสะดุดตาบนเสื้อ (ขวาล่าง) 시오 นายแบบหนุ่มชาวเกาหลีมาในชุดแจ็คเก็ตสีขาวตัดสีดำทัั้งชุด พร้อมเป้สะพายคูู่กาย
방성혁 (ซ้ายล่าง) มาด้วยกันกับ 김도연 (ขวาล่าง) ในชุดแนว active sport สีฟ้าอ่อนเข้ากับบรรยากาศยามเย็น
ไม่พลาดข่าวสารล่าสุด ติดตามได้ทางอินสตาแกรม InStyleAsia
Text/Photo: Teeper